Tủ Mạng NETTEK-15U D400
(3 customer reviews)
Mã sản phẩm: NT-R15B04TW Tình trạng: In stock
Liên hệ báo giá: 0981.189.881
  • NETTEK 15U D400 được sản xuất từ thép sơn tĩnh điện bền chắc.
  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt tại văn phòng hoặc phòng máy nhỏ.
👉 Tham khảo thêm: Bộ lưu điện UPS
👉 Xem thêm: Thiết bị quang
👉 Mua thêm: Phụ kiện
I.Tủ Mạng NETTEK-15U D400
II.THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHUNG:
Model No. NETTEK-15U D400
Tiêu chuẩn Thiết kế theo chuẩn 19″ DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D
Kích thước Chiều cao 15U, rộng 600mm, sâu 400mm
Vật liệu Thép CT38
Kiểu dáng (tuỳ chọn) Tủ đứng (có chân tăng điều chỉnh)/ Gắn tường.
Cánh cửa trước: Dạng lưới tổ ong/ Cửa Mica).
Tải trọng 150 – 200kg
Độ dày vật liệu Vỏ tủ và cánh cửa: 1.2mm; thanh đỡ, thanh tiêu chuẩn: 1.5mm; mặt bích phụ kiện: 2 – 3mm.